Gida > Labarai > Labaran Masana'antu

Me yasa yakamata ku keɓance Logo Takeaway Packaging Coffee Cup(1)?

2021-12-27

Me ya sa ya kamata kuKeɓance Logo Takeaway Packaging Coffee Cup(1)?

Me yasa za ku zama ɗaya a cikin miliyan, lokacin da za ku iya zama na musamman kuma ku tsaya a cikin taron kuma ku nuna ainihin ku?Keɓance Logo Takeaway Packaging Coffee Cupita ce hanya mafi sauƙi don kasuwancin ku don samun ƙarin kulawa daga abokan ciniki ba tare da kashe kuɗi mai yawa akan tallace-tallace ba.


Komai idan kun kasance haɗin gwiwa na burger ko kantin kofi, to kun riga kun yi amfani da jakunkuna don lokacin da abokan cinikin suka ɗauki burgers ɗin su akan tafiya ko kofin takarda ga abokan cinikin da suka ɗauki kofi don tafiya. Wannan yana nufin cewa kun riga kun kashe kuɗi akan marufi, ta hanyar kashe ƙarin 30-50% akan marufin ku za ku iya buga shi ta hanyar da kuke so.


Kashe wannan ƙarin kuɗin zai ba ku fa'idodi uku masu yawa a cikin kasuwancin ku.

1. Abokan cinikin ku za su sami ƙwarewa mafi kyau lokacin da suke siyayya a wurin ku.

2. Isar da abokan ciniki masu yuwuwa ba tare da ɗaga yatsa ba.

3. Daidaitaccen alama da kuma ganewa. Zan yi bayanin su a cikin zurfin ƙasa.


Ingantacciyar ƙwarewar abokin ciniki


Hankalinmu yana inganta juna wanda kuma shine dalilin da ya sa kamannin abin da muke ci da abin da muke sha ke da tasiri mai yawa akan abin da muke tunanin dandano. Hakanan yana nufin cewa muna shirye mu biya ƙarin don kofi idan yana da kyau ko burger da ya zo cikin marufi mai kyau. A bayyane da sauƙi gabatar da abinci ko abin sha shine hanya mafi kyau don ƙirƙirar ƙwarewar abokin ciniki, da abokan ciniki waɗanda zasu dawo.


Isar da abokan ciniki masu yuwuwa


Keɓance Logo Takeaway Packaging Coffee Cupkuma musamman marufi masu zuwa suna da babbar damar nuna alamar ku da kamfani ga sabbin abokan ciniki. Idan kai, alal misali, sami kofuna na takarda da aka buga to matsakaicin lokacin shan shine mintuna 34 wanda ke nufin cewa mintuna 34 ne na tallan ku kyauta a duk lokacin da abokin ciniki na ku ya ɗauki kofi ɗin su a kan tafi.


Daidaituwa a cikin alamar alama


Akwai dalilin da ya sa duk manyan brands suna da duk abin da za su tafiKeɓance Logo Takeaway Packaging Coffee Cup, kuma taƙaitaccen bayanin shine lokacin da mutane suka ga bugu, suna ko wani abu da suka saba da alamar suna tunanin kwarewar da suka samu a can. Don haka idan kun isa wajen tunatar da abokan cinikin ku, da sauƙaƙa musu su gane ku da shi. Sa'an nan abokan ciniki kawai za su ci gaba da tunanin ku, kuma ba wata alama ba. Abin da ya sa mutane ke tunanin Starbucks lokacin da suke tunanin kofi ba wasu kantin sayar da kayayyaki ba, za ku iya canza hakan a yankin ku ta hanyar daidaitawa a cikin fitarwa da alamar ku.

X
We use cookies to offer you a better browsing experience, analyze site traffic and personalize content. By using this site, you agree to our use of cookies. Privacy Policy
Reject Accept